Kết quả trận Carlisle United vs Harrogate Town, 02h45 ngày 29/10

Vòng 15
02:45 ngày 29/10/2026
Carlisle United
? - ? (0 - 0)
Harrogate Town
Địa điểm: Brunton Park
Thời tiết: ,

Hạng 5 Anh » 14

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Carlisle United vs Harrogate Town hôm nay ngày 29/10/2026 lúc 02:45 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Carlisle United vs Harrogate Town tại Hạng 5 Anh 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Carlisle United vs Harrogate Town hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Carlisle United vs Harrogate Town

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Carlisle United VS Harrogate Town

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Carlisle United vs Harrogate Town

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2.33 Bàn thắng 2.67
2 Bàn thua 0.33
7.67 Phạt góc 5.67
3 Thẻ vàng 1
7.33 Sút trúng cầu môn 6.33
44% Kiểm soát bóng 52.67%
16.67 Phạm lỗi 11.33
Chủ 10 trận gần nhất Khách
2 Bàn thắng 2
1.6 Bàn thua 1.4
6.2 Phạt góc 4.9
2.1 Thẻ vàng 1.8
7.2 Sút trúng cầu môn 6.6
52% Kiểm soát bóng 52.7%
11 Phạm lỗi 11.5

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Carlisle United (14trận)
Chủ Khách
Harrogate Town (15trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
3
1
5
2
HT-H/FT-T
0
1
1
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
1
1
0
0
HT-H/FT-H
2
0
1
1
HT-B/FT-H
0
1
0
0
HT-T/FT-B
1
0
0
0
HT-H/FT-B
1
0
1
2
HT-B/FT-B
0
2
0
2