Kết quả trận Chelsea FC Nữ vs Austria Wien Nữ, 02h00 ngày 24/09

Vòng League Round
02:00 ngày 24/09/2026
Chelsea FC Nữ
? - ? (0 - 0)
Austria Wien Nữ
Địa điểm:
Thời tiết: Ít mây, 19°C
Cả trận
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Hiệp 1
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Kèo chấp góc FT
-6.5
1.757
+6.5
1.961
Tài xỉu góc FT
Tài 10.5
1.854
Xỉu
1.869
Toàn trận lẻ/chẵn
Lẻ
1.93
Chẵn
1.93

Cúp C1 Châu Âu nữ

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Chelsea FC Nữ vs Austria Wien Nữ hôm nay ngày 24/09/2026 lúc 02:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Chelsea FC Nữ vs Austria Wien Nữ tại Cúp C1 Châu Âu nữ 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Chelsea FC Nữ vs Austria Wien Nữ hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Chelsea FC Nữ vs Austria Wien Nữ

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Chelsea FC Nữ VS Austria Wien Nữ

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Chelsea FC Nữ vs Austria Wien Nữ

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2.67 Bàn thắng 3.67
0.33 Bàn thua
10.33 Phạt góc 8.33
0.67 Thẻ vàng 0.67
9.33 Sút trúng cầu môn 9.33
66.67% Kiểm soát bóng 63.67%
6.33 Phạm lỗi 2
Chủ 10 trận gần nhất Khách
2.8 Bàn thắng 3
0.8 Bàn thua 0.6
7.9 Phạt góc 5.5
0.5 Thẻ vàng 1
7.7 Sút trúng cầu môn 6.9
66.3% Kiểm soát bóng 49.9%
6 Phạm lỗi 4.5

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Chelsea FC Nữ (5trận)
Chủ Khách
Austria Wien Nữ (11trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
1
0
5
0
HT-H/FT-T
1
0
1
1
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
1
0
0
0
HT-H/FT-H
0
0
0
2
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
1
0
0
HT-B/FT-B
0
1
1
1