Kết quả trận FC Flora Tallinn vs Paide Linnameeskond, 21h00 ngày 30/08

Vòng 25
21:00 ngày 30/08/2026
FC Flora Tallinn
? - ? (0 - 0)
Paide Linnameeskond
Địa điểm: A Le Coq Arena
Thời tiết: ,

VĐQG Estonia » 22

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá FC Flora Tallinn vs Paide Linnameeskond hôm nay ngày 30/08/2026 lúc 21:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd FC Flora Tallinn vs Paide Linnameeskond tại VĐQG Estonia 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả FC Flora Tallinn vs Paide Linnameeskond hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả FC Flora Tallinn vs Paide Linnameeskond

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật FC Flora Tallinn VS Paide Linnameeskond

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:FC Flora Tallinn vs Paide Linnameeskond

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1.33 Bàn thắng 1.67
2.67 Bàn thua 1.33
9.67 Phạt góc 4.33
3.33 Thẻ vàng 1.33
6.33 Sút trúng cầu môn 7
60.67% Kiểm soát bóng 55.67%
3.33 Phạm lỗi 1
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.1 Bàn thắng 1.5
1.8 Bàn thua 1.5
7.1 Phạt góc 4.6
1.9 Thẻ vàng 1.4
5.1 Sút trúng cầu môn 4.8
50.7% Kiểm soát bóng 50.1%
7.3 Phạm lỗi 7.1

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

FC Flora Tallinn (31trận)
Chủ Khách
Paide Linnameeskond (32trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
5
1
6
2
HT-H/FT-T
5
3
5
3
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
1
2
HT-H/FT-H
1
1
1
3
HT-B/FT-H
0
0
1
1
HT-T/FT-B
0
2
1
0
HT-H/FT-B
2
2
1
2
HT-B/FT-B
5
4
1
2