Kết quả trận FC Rosengard vs Laholms FK, 00h00 ngày 05/09

Vòng 20
00:00 ngày 05/09/2026
FC Rosengard
? - ? (0 - 0)
Laholms FK
Địa điểm:
Thời tiết: ,

Hạng 2 Thụy Điển » 19

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá FC Rosengard vs Laholms FK hôm nay ngày 05/09/2026 lúc 00:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd FC Rosengard vs Laholms FK tại Hạng 2 Thụy Điển 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả FC Rosengard vs Laholms FK hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả FC Rosengard vs Laholms FK

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật FC Rosengard VS Laholms FK

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:FC Rosengard vs Laholms FK

Chủ 3 trận gần nhất Khách
0.33 Bàn thắng 0.67
0.33 Bàn thua 0.67
5.67 Phạt góc 4.33
0.33 Thẻ vàng 2
5.67 Sút trúng cầu môn 5.33
54.33% Kiểm soát bóng 47.33%
13.67 Phạm lỗi 18
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.5 Bàn thắng 1.3
1.3 Bàn thua 1.9
5.9 Phạt góc 4.1
1.1 Thẻ vàng 1.7
5.5 Sút trúng cầu môn 5.3
49.2% Kiểm soát bóng 49.4%
10.6 Phạm lỗi 11.5

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

FC Rosengard (29trận)
Chủ Khách
Laholms FK (28trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
2
2
3
7
HT-H/FT-T
0
2
1
2
HT-B/FT-T
1
0
1
2
HT-T/FT-H
1
1
0
0
HT-H/FT-H
1
6
2
0
HT-B/FT-H
0
1
1
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
1
4
2
2
HT-B/FT-B
3
4
4
1