Kết quả trận Galatasaray U19 vs Corum FK U19, 21h30 ngày 14/08

Vòng
21:30 ngày 14/08/2026
Galatasaray U19
Đã kết thúc 9 - 1 (3 - 1)
Corum FK U19
Địa điểm:
Thời tiết: ,
Cả trận
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Hiệp 1
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Toàn trận lẻ/chẵn
Lẻ
1.95
Chẵn
1.93
Tỷ số chính xác
1-0
10 23
2-0
8.3 41
2-1
7.7 10
3-1
9.3 16
3-2
17 15
4-2
26 111
4-3
66 121
0-0
23
1-1
9.4
2-2
14
3-3
46
4-4
151
AOS
-

U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Galatasaray U19 vs Corum FK U19 hôm nay ngày 14/08/2026 lúc 21:30 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Galatasaray U19 vs Corum FK U19 tại U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Galatasaray U19 vs Corum FK U19 hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Galatasaray U19 vs Corum FK U19

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Galatasaray U19 VS Corum FK U19

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Galatasaray U19 vs Corum FK U19

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2.33 Bàn thắng
1 Bàn thua
6 Phạt góc 1.33
1.33 Thẻ vàng 0.33
3.67 Sút trúng cầu môn
51% Kiểm soát bóng 13%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
2.2 Bàn thắng
1.3 Bàn thua
5.5 Phạt góc 0.4
2.2 Thẻ vàng 0.1
4.4 Sút trúng cầu môn
50.8% Kiểm soát bóng 3.9%

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Galatasaray U19 (17trận)
Chủ Khách
Corum FK U19 (2trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
3
0
0
1
HT-H/FT-T
3
0
0
0
HT-B/FT-T
0
1
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
0
0
0
1
HT-B/FT-H
0
1
0
0
HT-T/FT-B
0
3
0
0
HT-H/FT-B
2
1
0
0
HT-B/FT-B
1
2
0
0