Kết quả trận Gasogi Utd vs Gorilla FC, 20h00 ngày 21/10

Vòng
20:00 ngày 21/10/2026
Gasogi Utd
Đã kết thúc 0 - 0 (0 - 0)
Gorilla FC
Địa điểm:
Thời tiết: Ít mây, 28°C
Cả trận
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Hiệp 1
Kèo chấp Tài xỉu 1x2

VĐQG Rwanda

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Gasogi Utd vs Gorilla FC hôm nay ngày 21/10/2026 lúc 20:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Gasogi Utd vs Gorilla FC tại VĐQG Rwanda 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Gasogi Utd vs Gorilla FC hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Gasogi Utd vs Gorilla FC

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Gasogi Utd VS Gorilla FC

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Gasogi Utd vs Gorilla FC

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1.67 Bàn thắng 1.33
1.67 Bàn thua 0.67
4 Phạt góc 6.33
5 Sút trúng cầu môn 1.67
42.67% Kiểm soát bóng 34%
2.33 Phạm lỗi 11.33
1.67 Thẻ vàng 3.33
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1 Bàn thắng 1.1
1.5 Bàn thua 1.2
4.8 Phạt góc 3.8
2.9 Sút trúng cầu môn 1.5
45.7% Kiểm soát bóng 27.4%
0.7 Phạm lỗi 3.4
1.5 Thẻ vàng 2.7

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Gasogi Utd (29trận)
Chủ Khách
Gorilla FC (32trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
2
3
4
2
HT-H/FT-T
2
1
2
3
HT-B/FT-T
0
0
0
2
HT-T/FT-H
1
5
1
0
HT-H/FT-H
4
2
4
7
HT-B/FT-H
0
0
0
1
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
4
1
0
1
HT-B/FT-B
3
1
3
2