Kết quả trận KF Drita Gjilan vs Malisheva, 23h00 ngày 09/10

Vòng 8
23:00 ngày 09/10/2026
KF Drita Gjilan
Đã kết thúc 0 - 1 (0 - 0)
Malisheva
Địa điểm:
Thời tiết: Nhiều mây, 20°C

VĐQG Kosovo » 11

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá KF Drita Gjilan vs Malisheva hôm nay ngày 09/10/2026 lúc 23:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd KF Drita Gjilan vs Malisheva tại VĐQG Kosovo 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả KF Drita Gjilan vs Malisheva hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả KF Drita Gjilan vs Malisheva

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật KF Drita Gjilan VS Malisheva

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:KF Drita Gjilan vs Malisheva

Chủ 3 trận gần nhất Khách
0.67 Bàn thắng 2
0.67 Bàn thua 1
5.33 Phạt góc 5
4 Thẻ vàng 3
4.33 Sút trúng cầu môn 6
53.33% Kiểm soát bóng 56.33%
12 Phạm lỗi 13
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.9 Bàn thắng 2.5
0.8 Bàn thua 1.2
4.6 Phạt góc 5.5
2.3 Thẻ vàng 2.6
5.1 Sút trúng cầu môn 6.8
57.2% Kiểm soát bóng 53.8%
11.6 Phạm lỗi 11.8

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

KF Drita Gjilan (19trận)
Chủ Khách
Malisheva (15trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
1
0
3
2
HT-H/FT-T
1
1
1
1
HT-B/FT-T
0
0
1
0
HT-T/FT-H
1
1
2
0
HT-H/FT-H
3
2
0
0
HT-B/FT-H
1
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
2
4
0
1
HT-B/FT-B
0
2
0
4