Kết quả trận Kickstart FC vs South United, 17h30 ngày 16/10

Vòng
17:30 ngày 16/10/2026
Kickstart FC
Đã kết thúc 1 - 0 (0 - 0)
South United
Địa điểm:
Thời tiết: Isilated T-Stoms, 25°C

Bangalore Ấn Độ

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Kickstart FC vs South United hôm nay ngày 16/10/2026 lúc 17:30 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Kickstart FC vs South United tại Bangalore Ấn Độ 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Kickstart FC vs South United hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Kickstart FC vs South United

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Kickstart FC VS South United

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Kickstart FC vs South United

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1.33 Bàn thắng 2.67
1 Bàn thua 0.67
2 Phạt góc 5.67
3 Thẻ vàng 1
4.67 Sút trúng cầu môn 10.67
40.33% Kiểm soát bóng 49.33%
5 Phạm lỗi
Chủ 10 trận gần nhất Khách
2.1 Bàn thắng 2.3
0.6 Bàn thua 0.8
3.6 Phạt góc 5.4
1.7 Thẻ vàng 1.4
5.5 Sút trúng cầu môn 8
48.4% Kiểm soát bóng 48.2%
7.2 Phạm lỗi 2.9

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Kickstart FC (0trận)
Chủ Khách
South United (0trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
0
0
0
HT-H/FT-T
0
0
0
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
0
0
0
0
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
0
0
0
HT-B/FT-B
0
0
0
0