Kết quả trận Lopburi POMA FC vs Chamchuri United FC, 15h30 ngày 25/10

Vòng 6
15:30 ngày 25/10/2026
Lopburi POMA FC
Đã kết thúc 1 - 4 (0 - 3)
Chamchuri United FC 1
Địa điểm:
Thời tiết: Ít mây, 33°C

Hạng 2 Thái Lan » 6

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Lopburi POMA FC vs Chamchuri United FC hôm nay ngày 25/10/2026 lúc 15:30 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Lopburi POMA FC vs Chamchuri United FC tại Hạng 2 Thái Lan 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Lopburi POMA FC vs Chamchuri United FC hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Lopburi POMA FC vs Chamchuri United FC

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Lopburi POMA FC VS Chamchuri United FC

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Lopburi POMA FC vs Chamchuri United FC

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1.67 Bàn thắng 3
3 Bàn thua 1
5.67 Phạt góc 5.67
2 Thẻ vàng 1.33
4 Sút trúng cầu môn 2
56.67% Kiểm soát bóng 48.67%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.1 Bàn thắng 1.6
2.4 Bàn thua 1.3
5.2 Phạt góc 5.4
2.4 Thẻ vàng 1.4
2.9 Sút trúng cầu môn 3.5
50.6% Kiểm soát bóng 56.1%
6.6 Phạm lỗi 11.1

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Lopburi POMA FC (9trận)
Chủ Khách
Chamchuri United FC (6trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
1
4
0
0
HT-H/FT-T
0
0
1
1
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
1
0
1
1
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
1
0
0
0
HT-B/FT-B
2
0
0
2