Kết quả trận Maestro United Zambia vs Kansanshi Dynamos, 20h00 ngày 10/10

Vòng
20:00 ngày 10/10/2026
Maestro United Zambia
Đã kết thúc 4 - 1 (2 - 1)
Kansanshi Dynamos
Địa điểm:
Thời tiết: ,

VĐQG Zambia

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Maestro United Zambia vs Kansanshi Dynamos hôm nay ngày 10/10/2026 lúc 20:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Maestro United Zambia vs Kansanshi Dynamos tại VĐQG Zambia 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Maestro United Zambia vs Kansanshi Dynamos hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Maestro United Zambia vs Kansanshi Dynamos

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Maestro United Zambia VS Kansanshi Dynamos

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Maestro United Zambia vs Kansanshi Dynamos

Chủ 3 trận gần nhất Khách
0.33 Bàn thắng 0.33
0.33 Bàn thua 0.67
4.67 Phạt góc 5.67
1 Thẻ vàng 1.67
2.33 Sút trúng cầu môn 4.67
51.33% Kiểm soát bóng 53.33%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1 Bàn thắng 0.6
1.1 Bàn thua 0.9
4.9 Phạt góc 3.8
1.6 Thẻ vàng 1.4
3.4 Sút trúng cầu môn 3.7
46% Kiểm soát bóng 48.3%

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Maestro United Zambia (14trận)
Chủ Khách
Kansanshi Dynamos (9trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
2
2
1
2
HT-H/FT-T
1
0
1
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
1
HT-H/FT-H
1
4
1
1
HT-B/FT-H
0
1
0
1
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
1
2
0
0
HT-B/FT-B
0
0
0
1