Kết quả trận Melbourne City vs Western Sydney, 15h40 ngày 07/11

Vòng 4
15:40 ngày 07/11/2026
Melbourne City
? - ? (0 - 0)
Western Sydney
Địa điểm: Melbourne Rectangular Stadium
Thời tiết: ,

VĐQG Australia » 2

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Melbourne City vs Western Sydney hôm nay ngày 07/11/2026 lúc 15:40 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Melbourne City vs Western Sydney tại VĐQG Australia 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Melbourne City vs Western Sydney hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Melbourne City vs Western Sydney

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Melbourne City VS Western Sydney

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Melbourne City vs Western Sydney

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1 Bàn thắng 2.33
1.33 Bàn thua 2.33
3.33 Phạt góc 5.33
1 Thẻ vàng 1.33
3 Sút trúng cầu môn 6.33
51.33% Kiểm soát bóng 52.33%
6.33 Phạm lỗi 13
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.6 Bàn thắng 1.4
1.1 Bàn thua 2.2
4.7 Phạt góc 5.3
2.1 Thẻ vàng 1.5
4.7 Sút trúng cầu môn 5.6
50.2% Kiểm soát bóng 56.7%
10.6 Phạm lỗi 10.4

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Melbourne City (1trận)
Chủ Khách
Western Sydney (1trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
0
0
0
HT-H/FT-T
0
1
0
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
0
0
0
1
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
0
0
0
HT-B/FT-B
0
0
0
0