Kết quả trận Pontypridd vs Aberystwyth Town, 20h30 ngày 03/10

Vòng 10
20:30 ngày 03/10/2026
Pontypridd
? - ? (0 - 0)
Aberystwyth Town
Địa điểm:
Thời tiết: ,

Wales FAW nam » 9

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Pontypridd vs Aberystwyth Town hôm nay ngày 03/10/2026 lúc 20:30 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Pontypridd vs Aberystwyth Town tại Wales FAW nam 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Pontypridd vs Aberystwyth Town hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Pontypridd vs Aberystwyth Town

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Pontypridd VS Aberystwyth Town

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Pontypridd vs Aberystwyth Town

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1 Bàn thắng 2.33
1.33 Bàn thua 0.67
5.33 Phạt góc 5.33
1.67 Thẻ vàng 2.33
3 Sút trúng cầu môn 6.67
56.33% Kiểm soát bóng 54.33%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.8 Bàn thắng 2.1
1.2 Bàn thua 1.3
4.7 Phạt góc 5
1.9 Thẻ vàng 1.7
4.3 Sút trúng cầu môn 5.8
52.3% Kiểm soát bóng 55.9%

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Pontypridd (10trận)
Chủ Khách
Aberystwyth Town (9trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
1
0
3
0
HT-H/FT-T
0
1
0
0
HT-B/FT-T
1
0
0
0
HT-T/FT-H
0
1
0
0
HT-H/FT-H
1
1
1
1
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
1
1
1
2
HT-B/FT-B
0
2
0
1