Kết quả trận Rans Nusantara FC vs Deltras Sidoarjo, 15h30 ngày 27/09

Vòng 3
15:30 ngày 27/09/2026
Rans Nusantara FC
? - ? (0 - 0)
Deltras Sidoarjo
Địa điểm: Stadion Pakansari
Thời tiết: ,

Hạng 2 Indonesia » 3

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Rans Nusantara FC vs Deltras Sidoarjo hôm nay ngày 27/09/2026 lúc 15:30 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Rans Nusantara FC vs Deltras Sidoarjo tại Hạng 2 Indonesia 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Rans Nusantara FC vs Deltras Sidoarjo hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Rans Nusantara FC vs Deltras Sidoarjo

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Rans Nusantara FC VS Deltras Sidoarjo

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Rans Nusantara FC vs Deltras Sidoarjo

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2 Bàn thắng 3.67
2.33 Bàn thua 1.67
7.67 Phạt góc 5.67
1.67 Thẻ vàng 2.33
7.67 Sút trúng cầu môn 6
51% Kiểm soát bóng 59.33%
9 Phạm lỗi 10
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.7 Bàn thắng 2
1.7 Bàn thua 1.8
4.8 Phạt góc 5.2
2.1 Thẻ vàng 2.7
5.2 Sút trúng cầu môn 6
52.9% Kiểm soát bóng 54%
9 Phạm lỗi 3

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Rans Nusantara FC (2trận)
Chủ Khách
Deltras Sidoarjo (2trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
0
0
0
HT-H/FT-T
0
0
1
0
HT-B/FT-T
1
0
0
0
HT-T/FT-H
0
1
0
0
HT-H/FT-H
0
0
0
0
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
0
0
0
HT-B/FT-B
0
0
0
1