Kết quả trận Tuloy Football Club vs Dynamic Herb Cebu, 14h00 ngày 18/10

Vòng
14:00 ngày 18/10/2026
Tuloy Football Club
Đã kết thúc 0 - 6 (0 - 3)
Dynamic Herb Cebu
Địa điểm:
Thời tiết: Nhiều mây, 30°C

Cúp Liên đoàn Philippines

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Tuloy Football Club vs Dynamic Herb Cebu hôm nay ngày 18/10/2026 lúc 14:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Tuloy Football Club vs Dynamic Herb Cebu tại Cúp Liên đoàn Philippines 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Tuloy Football Club vs Dynamic Herb Cebu hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Tuloy Football Club vs Dynamic Herb Cebu

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Tuloy Football Club VS Dynamic Herb Cebu

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Tuloy Football Club vs Dynamic Herb Cebu

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1.67 Bàn thắng 0.33
2.67 Bàn thua 1
3.67 Phạt góc 3.33
1.33 Thẻ vàng 0.67
5.67 Sút trúng cầu môn 4.33
48% Kiểm soát bóng 44.33%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.5 Bàn thắng 0.9
4.3 Bàn thua 1.7
2.1 Phạt góc 4.2
0.6 Thẻ vàng 0.9
3.5 Sút trúng cầu môn 3.9
38.7% Kiểm soát bóng 44%

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Tuloy Football Club (21trận)
Chủ Khách
Dynamic Herb Cebu (18trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
8
5
2
HT-H/FT-T
1
0
2
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
1
0
0
0
HT-H/FT-H
0
0
2
1
HT-B/FT-H
2
0
1
1
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
0
1
0
HT-B/FT-B
6
3
2
1