Kết quả trận Vila Nova vs Ceara, 04h30 ngày 31/08

Vòng 25
04:30 ngày 31/08/2026
Vila Nova
? - ? (0 - 0)
Ceara
Địa điểm:
Thời tiết: ,
Cả trận
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Hiệp 1
Kèo chấp Tài xỉu 1x2

Hạng 2 Brazil » 24

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Vila Nova vs Ceara hôm nay ngày 31/08/2026 lúc 04:30 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Vila Nova vs Ceara tại Hạng 2 Brazil 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Vila Nova vs Ceara hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Vila Nova vs Ceara

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Vila Nova VS Ceara

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Vila Nova vs Ceara

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2.67 Bàn thắng 1
0 Bàn thua 1.67
6.33 Phạt góc 5
1.33 Thẻ vàng 1.33
7 Sút trúng cầu môn 4
46.33% Kiểm soát bóng 54%
14.33 Phạm lỗi 16
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.3 Bàn thắng 1
1 Bàn thua 1.4
5.7 Phạt góc 5.8
1.6 Thẻ vàng 1.7
3.9 Sút trúng cầu môn 4.1
52.5% Kiểm soát bóng 54.3%
14.7 Phạm lỗi 14.7

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Vila Nova (45trận)
Chủ Khách
Ceara (46trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
9
5
6
5
HT-H/FT-T
2
4
5
3
HT-B/FT-T
1
0
1
0
HT-T/FT-H
0
1
4
1
HT-H/FT-H
6
3
3
5
HT-B/FT-H
2
1
0
0
HT-T/FT-B
0
1
1
1
HT-H/FT-B
1
3
1
2
HT-B/FT-B
1
5
3
5