Kết quả trận Virtus Francavilla vs Real Forio 2014, 20h00 ngày 11/10

Vòng
20:00 ngày 11/10/2026
Virtus Francavilla
Đã kết thúc 2 - 0 (1 - 0)
Real Forio 2014
Địa điểm:
Thời tiết: Nhiều mây, 20°C

Italia Serie D

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Virtus Francavilla vs Real Forio 2014 hôm nay ngày 11/10/2026 lúc 20:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Virtus Francavilla vs Real Forio 2014 tại Italia Serie D 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Virtus Francavilla vs Real Forio 2014 hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Virtus Francavilla vs Real Forio 2014

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Virtus Francavilla VS Real Forio 2014

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Virtus Francavilla vs Real Forio 2014

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2.33 Bàn thắng 2.33
1 Bàn thua 3
4.33 Phạt góc 2.67
2.33 Thẻ vàng 1.67
6 Sút trúng cầu môn 3.33
45.33% Kiểm soát bóng 41.67%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.6 Bàn thắng 1
1.4 Bàn thua 1.1
4.7 Phạt góc 1.2
2.1 Thẻ vàng 0.6
4.9 Sút trúng cầu môn 1
50.6% Kiểm soát bóng 17.3%

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Virtus Francavilla (26trận)
Chủ Khách
Real Forio 2014 (10trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
5
1
1
3
HT-H/FT-T
3
1
1
1
HT-B/FT-T
0
1
0
1
HT-T/FT-H
0
1
0
0
HT-H/FT-H
2
2
0
1
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
1
3
0
0
HT-B/FT-B
3
3
2
0