Kết quả trận Wimborne Town vs Chippenham Town, 22h00 ngày 31/10

Vòng 16
22:00 ngày 31/10/2026
Wimborne Town
? - ? (0 - 0)
Chippenham Town
Địa điểm:
Thời tiết: ,

VĐQG Anh-Nam Anh » 15

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Wimborne Town vs Chippenham Town hôm nay ngày 31/10/2026 lúc 22:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Wimborne Town vs Chippenham Town tại VĐQG Anh-Nam Anh 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Wimborne Town vs Chippenham Town hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Wimborne Town vs Chippenham Town

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Wimborne Town VS Chippenham Town

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Wimborne Town vs Chippenham Town

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1 Bàn thắng 0.33
0.67 Bàn thua 1
1.67 Phạt góc 3
0.67 Thẻ vàng 1.33
2.33 Sút trúng cầu môn 5.33
35.67% Kiểm soát bóng 53.33%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.5 Bàn thắng 1
1.3 Bàn thua 1.7
1.5 Phạt góc 3.4
0.8 Thẻ vàng 1
2.4 Sút trúng cầu môn 4.1
26.5% Kiểm soát bóng 45%
3.1 Phạm lỗi

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Wimborne Town (21trận)
Chủ Khách
Chippenham Town (20trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
4
1
0
4
HT-H/FT-T
1
1
1
1
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
1
0
HT-H/FT-H
4
5
4
1
HT-B/FT-H
0
0
1
2
HT-T/FT-B
0
0
0
1
HT-H/FT-B
0
1
2
1
HT-B/FT-B
1
3
1
0