Kết quả trận Xorazm FA vs Buxoro FA, 20h00 ngày 15/08

Vòng
20:00 ngày 15/08/2026
Xorazm FA
Đã kết thúc 3 - 1 (2 - 0)
Buxoro FA
Địa điểm:
Thời tiết: ,

Uzbekistan Second League B Group

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Xorazm FA vs Buxoro FA hôm nay ngày 15/08/2026 lúc 20:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Xorazm FA vs Buxoro FA tại Uzbekistan Second League B Group 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Xorazm FA vs Buxoro FA hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Xorazm FA vs Buxoro FA

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Xorazm FA VS Buxoro FA

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Xorazm FA vs Buxoro FA

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2.33 Bàn thắng 1.33
1.33 Bàn thua 2.67
1.67 Phạt góc 1.33
0.33 Thẻ vàng 0.67
15.67% Kiểm soát bóng
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.9 Bàn thắng 1.1
1.5 Bàn thua 1.5
1.2 Phạt góc 0.4
0.6 Thẻ vàng 0.2
4.7% Kiểm soát bóng
0.5 Sút trúng cầu môn

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Xorazm FA (6trận)
Chủ Khách
Buxoro FA (5trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
1
0
0
1
HT-H/FT-T
1
1
1
1
HT-B/FT-T
0
1
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
0
0
0
0
HT-B/FT-H
0
1
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
0
0
1
HT-B/FT-B
1
0
1
0