Kết quả trận Hellas Kagran vs SV Donau, 23h00 ngày 30/07

Vòng
23:00 ngày 30/07/2026
Hellas Kagran
? - ? (0 - 0)
SV Donau
Địa điểm:
Thời tiết: Ít mây, 36°C
Cả trận
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Hiệp 1
Kèo chấp Tài xỉu 1x2

Giao hữu CLB

Bóng đá net - Bóng đá số cập nhật tỷ số Kết quả bóng đá Hellas Kagran vs SV Donau hôm nay ngày 30/07/2026 lúc 23:00 chuẩn xác mới nhất. Xem diễn biến trực tiếp lịch thi đấu - Bảng xếp hạng - Tỷ lệ bóng đá - Kqbd Hellas Kagran vs SV Donau tại Giao hữu CLB 2026.

Cập nhật nhanh chóng kqbd trực tiếp của hơn 1000+++ giải đấu HOT trên thế giới. Xem ngay diễn biến kết quả Hellas Kagran vs SV Donau hôm nay chính xác nhất tại đây.

Diễn biến - Kết quả Hellas Kagran vs SV Donau

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Hellas Kagran VS SV Donau

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Hellas Kagran vs SV Donau

Chủ 3 trận gần nhất Khách
0.67 Bàn thắng 2.67
2.67 Bàn thua 2.67
3.33 Sút trúng cầu môn 7.67
4.33 Phạt góc 6.67
1 Thẻ vàng 0.33
48% Kiểm soát bóng 47.67%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.1 Bàn thắng 2.2
2 Bàn thua 3.6
3.3 Sút trúng cầu môn 6
4.9 Phạt góc 5.3
1.7 Thẻ vàng 1.4
48.2% Kiểm soát bóng 47.1%

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Hellas Kagran (15trận)
Chủ Khách
SV Donau (7trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
1
2
1
HT-H/FT-T
1
1
0
0
HT-B/FT-T
1
0
0
1
HT-T/FT-H
1
0
0
0
HT-H/FT-H
1
1
1
1
HT-B/FT-H
1
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
2
1
0
1
HT-B/FT-B
2
2
0
0